2026-04-14
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น P/N | LTN140AT07-F01 |
| ขนาดแนวทแยง | 14.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1366(RGB)×768, WXGA 112PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 309.399(W)×173.952(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 500:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 40/40/15/30 (ต่ำสุด) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | 6 นาฬิกา |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ทั่วไป) (Tr+Td) |
| สีที่แสดงผล | 262K 45%NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รูปแบบรูปร่าง | - |
| การใช้งาน | แล็ปท็อป |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ช่อง, 6-bit) |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 3.3V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C |