2026-03-13
| ยี่ห้อ | Samsung |
| รุ่น P/N | LTN140AT20-701 |
| ขนาดแนวทแยง | 14.0" |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1366(RGB)×768, WXGA 112PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 309.399(W)×173.952(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| มุมมอง | - |
| การตอบสนอง | - |
| มุมมองที่ดีที่ | - |
| โหมดการทำงาน | TN, Normally White, Transmissive |
| ความลึกสี | 262K |
| แสงพื้นหลัง | WLED |
| รูปร่างภายนอก | แบน (PCBA แบน, T3.4~4.0mm) |
| ใช้สำหรับ | แล็ปท็อป |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการใช้งาน: 0 ~ 50 °C |