2026-04-07
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTN141AT02-501 |
| ขนาดแนวทแยง | 14.1" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1280(RGB)×800, WXGA 107PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 303.36(W)×189.6(H) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 300:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 45/45/15/30 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | 6 นาฬิกา |
| เวลาตอบสนอง | 16 (ทั่วไป)(Tr+Td) |
| สีที่แสดงผล | 262K |
| ประเภทหลอดไฟ | 1 ชิ้น CCFL, 10K ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์ |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รูปแบบรูปร่าง | - |
| การใช้งาน | แล็ปท็อป |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ช่อง, 6 บิต) |