2026-03-31
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTN141XA-L02 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 14.1" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1024 ((RGB) × 768, XGA 91PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 285.696 ((W) × 214.272 ((H) มิลลิเมตร |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | - |
| มุมมอง | 45/45/15/30 (ประเภท) |
| สถานการณ์ที่ดี | เวลา 6 โมง |
| ความลึกของสี | 262K |
| รูปทรง | - |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| อัตราความแตกต่าง | 230: 1 (แบบ) (TM) |
| โหมดการทํางาน | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| การตอบสนอง | 10/30 (ประเภท) ((Tr/Td) ms |
| ไฟหลัง | 1 ชิ้น CCFL 10K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ |
| ใช้สําหรับ | โน๊ตพ็อต |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |