2026-04-07
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTN154AT07-C03 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 15.4" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 98PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 331.2 ((W) × 207 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราความแตกต่าง | 5001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 45/45/15/30 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | เวลา 6 โมง |
| เวลาตอบสนอง | 16 (ประเภท) ((Tr+Td) |
| แสดงสี | 262K |
| ประเภทหลอด | 1 pcsCCFL, 10K ชั่วโมง, โดยไม่มีคนขับ |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| รูปทรง | - |
| การใช้งาน | โน๊ตพ็อต |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6-bit) เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |