กรณีบริษัท เกี่ยวกับ LTN154BT06-003 Samsung LCD screen บทนำสู่ฟังก์ชันและพารามิเตอร์
ติดต่อตอนนี้
ยี่ห้อ Samsung
หมายเลขรุ่น LTN154BT06-003
ขนาดเส้นทแยงมุม 15.4"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ความละเอียด 1440(RGB)×900, WXGA+ 110PPI
รูปแบบพิกเซล RGB Vertical Stripe
พื้นที่ใช้งาน 331.56(W)×207.225(H) มม.
ช่องเปิดขอบจอ -
ทิศทางการมอง -
เวลาตอบสนอง -
มุมมอง -
โหมดการทำงาน TN, Normally White, Transmissive
สีที่รองรับ 262K
แหล่งกำเนิดแสง WLED
รูปแบบโครงสร้าง Wedge (PCBA Bent, T≥5.2mm)
ออกแบบมาสำหรับ แล็ปท็อป
อัตราเฟรม 60Hz