2025-11-03
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTN154P1-L03 2 Compatible |
| ขนาดหน้าจอ | 15.4" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1680(RGB)×1050, WSXGA+ 128PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 331.38(กว้าง)×207.11(สูง) มม. |
| ช่องเปิดขอบ | 335.0(กว้าง)×210.7(สูง) มม. |
| ขนาดโดยรวม | 344(กว้าง)×222(สูง)×6.5(หนา) มม. |
| การเคลือบผิว | เคลือบเงา (Haze 0%), เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 185 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 300 : 1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 65/65/50/50 (Typ.)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 25 (Typ.)(Tr+Td) ms |
| มุมมองที่ดีที่สุด | 6 นาฬิกา |
| โหมดการทำงาน | TN, ปกติสีขาว, ส่งผ่าน |
| ความลึกของสี | 262K 45%NTSC |
| ไฟแบ็คไลท์ | 1 pcsCCFL, 10K ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์ |
| รูปร่างโดยรวม | Wedge (PCBA Bent, T≥5.2mm) |
| ใช้สำหรับ | แล็ปท็อป |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 6-bit), 30 pinsConnector |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V (Typ.) |
| ค่าสูงสุด | อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -25 ~ 65 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C |