2026-03-27
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น P/N | LTN156AT20-P02 |
| ขนาดแนวทแยง | 15.6" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1366(RGB)×768, WXGA 100PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 344.232(W)×193.536(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ทิศทางการมอง | - |
| เวลาตอบสนอง | - |
| มุมมอง | - |
| โหมดการทำงาน | TN, Normally White, Transmissive |
| สีที่รองรับ | 262K |
| แหล่งกำเนิดแสง | WLED, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| รูปแบบโครงสร้าง | - |
| ออกแบบมาสำหรับ | แล็ปท็อป |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผงสัมผัส | ไม่มี |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |