2026-04-08
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTN156AT28-202 |
| ขนาดแนวทแยง | 15.6" |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1366(RGB)×768, WXGA 100PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 344.232(W)×193.536(H) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| มุมมอง | - |
| การตอบสนอง | - |
| มุมมองที่ดีที่ | 6 นาฬิกา |
| โหมดการทำงาน | TN, Normally White, Transmissive |
| ความลึกสี | 262K |
| แสงพื้นหลัง | WLED, 12K ชั่วโมง |
| รูปร่างภายนอก | - |
| ใช้สำหรับ | แล็ปท็อป |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการใช้งาน: 0 ~ 50 °C |