2026-03-27
| ยี่ห้อ | Samsung |
| รุ่น P/N | LTN156AT29-W02 |
| ขนาดแนวทแยง | 15.6" |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1366(RGB)×768, WXGA 100PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 344.232(W)×193.536(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| มุมมอง | - |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | 6 นาฬิกา |
| เวลาตอบสนอง | - |
| สีที่แสดงผล | 262K |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED, 12K ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รูปแบบรูปร่าง | - |
| การใช้งาน | แล็ปท็อป |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C |