2026-04-09
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTN156FL03-B01 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 15.6" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 3840 ((RG/BW) × 2160 UHD 231PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RG/BW LCD PenTile |
| พื้นที่ทํางาน | 344.448 ((W) × 193.752 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | - |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (ประเภท) |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| แสดงสี | 16.7M |
| ความถี่ | 60Hz |
| รูปทรง | ผิวบาง (PCBA แบน, T≤3.2mm) |
| อัตราความแตกต่าง | 5001 (ประเภท) (TM) |
| โหมดการแสดง | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| เวลาตอบสนอง | 25 (ประเภท) ((Tr+Td) |
| ประเภทหลอด | WLED 15K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| หน้าจอสัมผัส | - |
| การใช้งาน | โน๊ตพ็อต |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | eDP (4 เลน) 40 ปิน |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |