2026-03-26
| ผู้ผลิต | ซัมซุง |
| ชื่อรุ่น | LTN156FL03-D01 |
| ขนาดจอ | 150.6 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD การประกอบ |
| การแก้ไข | 3840 ((RG/BW) × 2160 UHD 231PPI |
| การจัดวางพิกเซล | RG/BW LCD PenTile |
| พื้นที่ทํางาน | 344.448 ((W) × 193.752 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขอบเขต (มม.) | 375.36 ((W) × 233.85 ((H) × 4.85 ((D) |
| การรักษา | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 270 (ประเภท) ((cd/m2) |
| อัตราความแตกต่าง | 500: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 25 (ประเภท) ((Tr+Td) ms |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| ระบบการทํางาน | - |
| สีรองรับ | 16.7M 72% NTSC |
| ไฟหลัง | 4S10P WLED 15K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| มัสซ่า | - |
| ใช้สําหรับ | โน๊ตพ็อต |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | eDP (4 เลน) eDP1.3 40 พิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |