2026-04-16
| ผู้ผลิต | ซัมซุง |
| ชื่อรุ่น | LTN156HL07-B02 |
| ขนาดจอ | 150.6 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 141PPI |
| การจัดวางพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 344.16 ((W) × 193.59 ((H) มิลลิเมตร |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขอบเขต (มม.) | - |
| การรักษา | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราความแตกต่าง | 6001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 30 ((ประเภท)) ((G ถึง G) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| ระบบการทํางาน | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| สีรองรับ | 262K 50% NTSC |
| ประเภทหลอด | WLED |
| มัสซ่า | - |
| ใช้สําหรับ | โน๊ตพ็อต |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | - |
| พลังงานไฟฟ้า | - |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |