2026-04-01
| ผู้ผลิต | Samsung |
| ชื่อรุ่น | LTN173HL01-902 |
| ขนาดหน้าจอ | 17.3 นิ้ว |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 127PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 381.888(W)×214.812(H) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| โครงร่าง (มม.) | - |
| การเคลือบผิว | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 700:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 25 (ทั่วไป)(G to G) |
| ทิศทางการมอง | สมมาตร |
| โหมดการทำงาน | PLS, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| รองรับสี | 262K |
| แหล่งกำเนิดแสง | WLED |
| น้ำหนัก | - |
| ใช้สำหรับ | แล็ปท็อป |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | - |
| แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า | - |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C |