2026-03-13
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTN173KT03-301 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 17.3" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1600 ((RGB) × 900, HD+ 106PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 382.08 ((W) × 214.92 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 385.3 ((W) × 218.1 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 398.1 ((W) × 232.8 ((H) × 6 ((D) mm |
| พื้นที่ | Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 200 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 7001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 45/45/15/35 (ชนิด) ((CR≥10) |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | เวลา 6 โมง |
| เวลาตอบสนอง | 16 (ประเภท) ((Tr+Td) |
| แสดงสี | 262K 60%NTSC |
| ประเภทหลอด | 11S4PWLED, 15K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| รูปทรง | ผง (PCBA บึง, T≥5.2mm) |
| การใช้งาน | โน๊ตพ็อต |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 6-bit), 40 pin เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |