2026-03-31
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTP370GV-E01 |
| ขนาดแนวทแยง | 3.7" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 480(RGB)×640, VGA 217PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 56.16(W)×74.88(H) mm |
| ขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก | 65.5(W)×91(H)×3.7(D) mm |
| พื้นผิว | - |
| ความสว่าง | 110 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 200:1 (ทั่วไป) (TM) 6:1 (ทั่วไป) (RF) |
| มุมมอง | 40/45/45/35 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transflective |
| มุมมองที่ดีที่สุด | 10:30 นาฬิกา |
| เวลาตอบสนอง | 15/20 (ทั่วไป)(Tr/Td) |
| สีที่แสดงผล | 65K/262K 40%NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | 7S1PWLED, ไม่มีไดรเวอร์ |
| ความถี่ | - |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| น้ำหนักแผง | 50/55g (ทั่วไป/สูงสุด) |
| การใช้งาน | มือถือและ PDA |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | Parallel RGB (1 ch, 6-bit), 61 pins FPC |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 3.3/10/20/-8.0V (ทั่วไป)(DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: -20 ~ 60 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30 ~ 70 °C |