2026-03-18
| ยี่ห้อ | S-LCD |
| รูปแบบ P/N | LTY460HB11 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 46 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 47PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 1018.08 ((W) × 572.67 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| รูปกรอบ ((mm) | 1083 ((W) × 627 ((H) × 58 ((D) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| ความลึกของสี | 1.07B 72% NTSC |
| มัสซ่า | TBD |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| การรักษา | Antiglare (Haze 7%), การเคลือบแข็ง (3H) |
| โหมดการทํางาน | S-PVA ปกติเป็นสีดํา โอนผ่าน |
| การตอบสนอง | 10/6 (ประเภท) (Tr/Td) 8 (ประเภท) (G ถึง G) ms |
| ไฟหลัง | 16 ชิ้น CCFL 50K ชั่วโมง |
| ใช้สําหรับ | เครื่องโทรทัศน์ |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 10 บิต), 51 พิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 12.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 65 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |