2026-04-24
| ยี่ห้อแผง | AUO |
| รุ่นแผง | M190PW01 V8 |
| ขนาดแผง | 19.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ความละเอียด | 1440(RGB)×900, WXGA+, 89PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 408.24(W)×255.15(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | 412.24(W)×259.15(H) mm |
| ขนาดภายนอก | 428(W)×278(H) ×10.8(D) mm |
| พื้นผิว | Antiglare, Hard coating (3H) |
| ความสว่าง | 250 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/80/80 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 3.6/1.4 (Typ.)(Tr/Td) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M 72% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | 13S4P WLED , 30K hours , Without Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| การใช้งาน | Desktop Monitor |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| น้ำหนักแผง | 1.45Kgs (Typ.) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 pins Connector |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |