2026-05-19
| ยี่ห้อ | AUO |
| รูปแบบ P/N | M195RTN011 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 19.5" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1600 ((RGB) × 900, HD+ 94PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 433.92 ((W) × 236.34 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 437.2 ((W) × 239.6 ((H) มม. |
| ภาพลักษณะ ดิม | 452 ((H) × 263 ((V) × 11 ((D) มม. |
| การรักษา | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 200 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 6001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | เวลา 6 โมง |
| เวลาตอบสนอง | 3.8/1.2 (ประเภท) ((Tr/Td) |
| มุมมอง | 45/45/20/45 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| สีรองรับ | 16.7M 72% NTSC |
| แหล่งแสง | WLED [9S4P], 30K ชั่วโมง, W/O Driver |
| น้ําหนัก | 1.43 กิโลกรัม |
| ออกแบบมาเพื่อ | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 พิน |
| พลังงาน | 5.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |