2026-04-29
| ยี่ห้อพาเนล | AUO |
| รุ่นพาเนล | M215HTN01.1 |
| ขนาดพาเนล | 21.5" |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD, 102PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 476.64(W)×268.11(H) mm |
| ขอบจอ | 479.84(W)×271.31(H) mm |
| ขนาดภายนอก | 495.6(W)×292.2(H) ×10.8(D) mm |
| พื้นผิว | Antiglare, Hard coating (3H) |
| ความสว่าง | 250 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/80/80 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AMVA, Normally Black, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 3.8/1.2 (Typ.)(Tr/Td) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M 72% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | 12S4P WLED , 30K hours , Without Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ใช้สำหรับ | จอภาพเดสก์ท็อป |
| น้ำหนักพาเนล | 1.75Kgs (Typ.) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 pins Connector |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |