2026-05-11
| แบรนด์แผง | เอยูโอ |
| รุ่นแผง | M238HVN01.1 |
| ขนาดแผง | 23.8" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ปณิธาน | 1920(RGB)×1080, FHD, 92PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดงผล | 527.04(ก)×296.46(ส) มม |
| ขนาดเค้าร่าง | 534.74(ก)×313.26(ส) ×12.1(ล) มม. |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 3000:1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | VA, ปกติเป็นสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ |
| ดูดีที่สุดบน | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 10/16 (ประเภท)(Tr/Td) |
| สีที่แสดง | 16.7M 72% เอ็นทีเอสซี |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED 4 สาย 30,000 ชั่วโมง โดยไม่มีไดรเวอร์ |
| ความถี่ | 60เฮิร์ต |
| ออกแบบมาสำหรับ | จอภาพเดสก์ท็อป |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| น้ำหนักแผง | 2.28±0.08กก |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8 บิต), ขั้วต่อ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 5.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |