2026-05-11
| ยี่ห้อ | AUO |
| รูปแบบ P/N | M270DAN020 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 27.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 2560 ((RGB) × 1440 Quad-HD 108PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) มิลลิเมตร |
| การเปิดเบเซล | 601.6 ((W) × 340.15 ((H) มม. |
| รูปกรอบ ((mm) | 630 × 368.2 × 11.1 (H × V × D) |
| การรักษา | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (แบบ) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 12 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| โหมดการทํางาน | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| ความลึกของสี | 1.07B 100%sRGB |
| ไฟหลัง | 17S4PWLED 30K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ |
| มัสซ่า | 2.45 กิโลกรัม (ประเภท) |
| ใช้สําหรับ | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (4 ch, 10 บิต), 70 พิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 5.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |