2026-05-19
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | M270DAN025 |
| ขนาดของพานิล | 27.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 2560 ((RGB) ×1440, Quad-HD, 108PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 596.74 ((W) × 335.664 ((H) มิลลิเมตร |
| ขนาดรูปแบบ | 606.44 ((W) × 355.81 ((H) มิลลิเมตร |
| พื้นที่ | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (แบบ) |
| อัตราความแตกต่าง | 10001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 12 (ประเภท) ((G ถึง G) |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| แสดงสี | 1.07B 100% sRGB |
| ประเภทหลอด | 4 สาย WLED 30K ชั่วโมง โดยไม่มีคนขับ |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ใช้สําหรับ | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| น้ําหนักของแผ่น | 3.40 กิโลกรัม (ประเภท) |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (4 ch, 8-bit), 70 พิน |
| ความดันทางเข้า | 5.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |