2026-05-11
| แบรนด์แผง | เอยูโอ |
| รุ่นแผง | M270HAN01.1 |
| ขนาดแผง | 27.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ปณิธาน | 1920(RGB)×1080, FHD, 81PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดงผล | 597.888(ก)×336.312(ส) มม |
| ขนาดเค้าร่าง | 607.1(ก)×354.1(ส) ×13.2(ล) มม |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 300 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000:1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (ประเภท)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ |
| ดูดีที่สุดบน | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 14 (ประเภท)(G ถึง G) |
| สีที่แสดง | 16.7M 72% เอ็นทีเอสซี |
| ประเภทหลอดไฟ | 17S4P WLED , 30,000 ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์ |
| ความถี่ | 60เฮิร์ต |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| น้ำหนักแผง | 3.12กก. (แบบ) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8 บิต), ขั้วต่อ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 5.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |