2026-04-29
| ผู้ผลิต | AUO |
| ชื่อรุ่น | P215HVN01.0 |
| ขนาดหน้าจอ | 21.5 นิ้ว |
| ประเภทหน้าจอ | a-Si TFT-LCD , LCM |
| จำนวนพิกเซล | 1920(RGB)×1080 [FHD] 102PPI |
| การจัดเรียง | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน (มม.) | 476.64(H)×268.11(V) มม. |
| ขนาดภายนอก (มม.) | 495.6(H)×292.2(V) ×11(D) มม. |
| พื้นที่ขอบจอ (มม.) | 479.8(H)×271.31(V) มม. |
| การเคลือบผิว | Antiglare, Hard coating (3H) |
| ความสว่าง | 300 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 13/5 (ทั่วไป)(Tr/Td) ms |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| โหมดการทำงาน | VA, Normally Black, Transmissive |
| ความลึกของสี | 16.7M 72% NTSC |
| แสงพื้นหลัง | WLED [15S4P] , 30K ชั่วโมง , ไม่รวมไดรเวอร์ |
| น้ำหนัก | 1.67 กก. (ทั่วไป) |
| ใช้สำหรับ | ป้ายดิจิทัล |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8/10-bit) , คอนเนคเตอร์ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 5.0V (ทั่วไป) |
| พิกัดสูงสุด | อุณหภูมิการทำงาน: -10 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |