2026-05-11
| แบรนด์แผง | เอยูโอ |
| รุ่นแผง | P236RVN01.0 |
| ขนาดแผง | 23.6" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ปณิธาน | 848(RGB)×848, 35PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดงผล | 600.384(ก)×600.384(ส) มม |
| การเปิดฝา | 604.384(ก)×604.384(ส) มม |
| ขนาดเค้าร่าง | 663.781(ก)×663.781(ส) ×27.43(ล) มม. |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 28%), เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 700 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 4000:1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AMVA3, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ประเภท)(G ถึง G) |
| สีที่แสดง | 16.7M 72% เอ็นทีเอสซี |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED , 50,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60เฮิร์ต |
| ใช้สำหรับ | จอแสดงผลแบบกลมป้ายดิจิตอล |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| น้ำหนักแผง | จะแจ้งภายหลัง |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8 บิต), ขั้วต่อ 51 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |