2026-04-29
| ยี่ห้อพาเนล | AUO |
| รุ่นพาเนล | P238HVN01.0 |
| ขนาดพาเนล | 23.8" |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD, 92PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 527.04(W)×296.46(H) mm |
| ขนาดโครงร่าง | 543(W)×317.4(H) ×11.7(D) mm |
| พื้นผิว | Antiglare (Haze 40%), Hard coating (3H) |
| ความสว่าง | 250 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | VA, Normally Black, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 10/6 (Typ.)(Tr/Td) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M 72% Adobe RGB |
| ประเภทหลอดไฟ | 16S4P WLED , 30K hours , Without Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| ออกแบบมาสำหรับ | ป้ายดิจิทัล |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| น้ำหนักพาเนล | 2.28Kgs (Typ.) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 pins Connector |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |