2026-04-29
| ผู้ผลิต | AUO |
| ชื่อรุ่น | P270HVN010 |
| ขนาดจอ | 270.0 นิ้ว |
| ประเภทจอ | a-Si TFT-LCD, LCM |
| จํานวนพิกเซล | 1920 ((RGB) × 1080, FHD, 81PPI |
| การจัดทํา | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน ((mm) | 597.6 ((W) × 336.15 ((H) mm |
| รูปกรอบ ((mm) | 613.6 ((W) × 356.85 ((H) × 10.5 ((D) มม. |
| พื้นที่เบเซล ((มม) | 601.6 ((W) × 340.15 ((H) มม. |
| การรักษา | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (แบบ) |
| อัตราความแตกต่าง | 30001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 7/5 (ประเภท) ((Tr/Td) ms |
| โหมดการทํางาน | AMVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| ความลึกของสี | 16.7M 72% NTSC |
| ไฟหลัง | 15S4P WLED 30K ชั่วโมง โดยไม่มีคนขับ |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8/10-bit), 30 pin เครื่องเชื่อม |
| พลังงานไฟฟ้า | 5.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |