2026-04-30
| ยี่ห้อพาเนล | AUO |
| รุ่นพาเนล | G101STN01.D |
| ขนาดพาเนล | 10.1 นิ้ว |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ความละเอียด | 1024(RGB)×600, WSVGA, 117PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 222.72(W)×125.28(H) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | 226.34(W)×128.10(H) มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 235(W)×143(H)×5.2(D) มม. |
| พื้นผิว | Antiglare, Hard coating (3H) |
| ความสว่าง | 450 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 500:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 70/70/60/60 (ทั่วไป) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 7/9 (ทั่วไป)(Tr/Td) ms |
| สีที่แสดงผล | 262K/16.7M , 45% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED , 50K ชั่วโมง, พร้อมไดรฟ์ LED |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนักพาเนล | 180g (ทั่วไป) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6/8-bit) , 40 พิน , เทอร์มินัล |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 3.3V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: -10 ~ 60 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -30 ~ 70 °C |