2026-05-22
| ขนาดทางด้านขั้ว | 46 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 47PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 1018.08 ((W) × 572.67 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 1024.5 ((W) × 579.1 ((H) mm |
| ขนาดรูปแบบ | 1044.1 ((W) × 598.7 ((H) × 59.9 ((D) มม. |
| การรักษา | แอนติกลเลอร์ (หมอก 28%) |
| ความสว่าง | 2500 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 4000: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 8 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| โหมดการทํางาน | AMVA3 ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| ความลึกของสี | 16.7M/1.07B 72% NTSC |
| ไฟหลัง | WLED, 70K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver |
| มัสซ่า | 11.0 กิโลกรัม (ประเภท) |
| ใช้สําหรับ | ป้ายดิจิทัล ภายนอก ความสว่างสูง |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8/10-bit), 51 ปิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 12.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |