2026-05-29
| ยี่ห้อ | AUO |
| รูปแบบ P/N | P485IVN011 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 48.5" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 360 40PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 1209.6 ((W) × 226.8 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 1212.6 ((W) × 229.8 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 1232.4 ((W) × 249.6 ((H) × 29 ((D) มม. |
| ความสว่าง | 700 cd/m2 (ประเภท) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | - |
| แสดงสี | 16.7M 72%sRGB |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ําหนัก | 4.47 กิโลกรัม (ประเภท) |
| พื้นที่ | Antiglare (Haze 28%) การเคลือบแข็ง (3H) |
| อัตราความแตกต่าง | 40001 (ประเภท) (TM) |
| โหมดการแสดง | AMVA3 ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ประเภท) ((G ถึง G) |
| ประเภทหลอด | WLED 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| การใช้งาน | ป้ายดิจิทัล, ความสว่างสูงภายนอก, แผ่นจอ LCD |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 ปิน |
| ความดันทางเข้า | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -20 ~ 60 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |