2026-03-26
| ยี่ห้อ | Samsung SDI |
| หมายเลขรุ่น | PM12HC002C |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 1.7" |
| ประเภทแผง | PM-OLED, OLED |
| ความละเอียด | 128(RGB)×160 119PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 25.703(W)×35.02(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | 26.703(W)×36.02(H) mm |
| ขนาดภายนอก(mm) | 37.85 × 45.25× 4.16 (H×V×D) |
| การเคลือบผิว | Glare (Haze 0%), Hard coating (2H) |
| ความสว่าง | 120 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 500 : 1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | - |
| การตอบสนอง | - |
| มุมมองที่ดีที่ | สมมาตร |
| โหมดการทำงาน | - |
| ความลึกสี | 65K 61%NTSC |
| แสงพื้นหลัง | ในตัว, 6K ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | - |
| ใช้สำหรับ | MP3 PMP |
| อัตราการรีเฟรช | 90Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รายการไดรเวอร์ IC | Built-in COF LD50T6160-P5 |
| ประเภทสัญญาณ | CPU, 31 pinsFPC |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.5/2.8V (ทั่วไป)(VDDL/VDD) |
| ค่าสูงสุดที่รับได้ | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -40 ~ 85 °C อุณหภูมิการทำงาน: -20 ~ 60 °C |