2026-04-06
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | S63FH-YB03 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 63 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | พีดีพี พีดีพี |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 34PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 1393.92 ((W) × 784.08 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ภาพลักษณะ ดิม | 1484 ((H) × 840 ((V) × 51.15 ((D) มม. |
| การรักษา | - |
| ความสว่าง | 1000 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | - |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (นาที) ((CR≥10) |
| ระบบการทํางาน | - |
| สีรองรับ | 68.72B |
| แหล่งแสง | ตัวเอง 100K ชั่วโมง |
| น้ําหนัก | 28.0 กิโลกรัม (ประเภท) |
| ออกแบบมาเพื่อ | การแสดงสัญญาณดิจิตอล |
| อัตราเฟรม | 100Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 ปิน |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -5 ~ 60 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 70 °C |