2026-05-11
| ผู้ผลิต | AUO |
| ชื่อรุ่น | T215HVN051 |
| ขนาดจอ | 21.5 นิ้ว |
| ประเภทจอ | LCM, a-Si TFT-LCD |
| จํานวนพิกเซล | 1920 ((RGB) × 1080 (FHD) 102PPI |
| การจัดทํา | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน ((mm) | 476.064 × 267.786 (H × V) |
| รูปกรอบ ((mm) | 484.5 × 284.4 × 13.38 (H × V × D) |
| การรักษา | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 250 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 3000: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 13/5 (ประเภท) ((Tr/Td); 20 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| โหมดการทํางาน | VA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| ความลึกของสี | 16.7M 72% NTSC |
| ไฟหลัง | 17S4P WLED 30K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ |
| มัสซ่า | 1.58 กิโลกรัม (ประเภท) |
| ใช้สําหรับ | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) 30 พิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 5.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |