2026-05-12
| ยี่ห้อ | เอยูโอ |
| รุ่น P/N | T430HVN01.2 เซลล์ |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 43" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, เซลล์, FOB |
| ปณิธาน | 1920(RGB)×1080, FHD 51PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 940.896(ก)×529.254(ส) มม |
| การเปิดฝา | - |
| ขนาดเค้าร่าง | 950.896(ก)×541.75(ส)×1.32(ล) มม. |
| การรักษา | ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 2%), เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 0 ซีดี/ตรม |
| อัตราส่วนความคมชัด | 3000 : 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 8 (ประเภท)(G ถึง G) ms |
| วิวดีที่ | สมมาตร |
| โหมดการทำงาน | AMVA3, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ |
| ความหนาของกระจก | 0.50+0.50 มม |
| การส่งผ่าน | 6.2% (ประเภท) (พร้อมโพลาไรเซอร์) |
| ความลึกของสี | 16.7M 69%เอ็นทีเอสซี |
| แสงไฟ | ไม่มีตั๋วแลกเงิน |
| มวล | 1.50กก. (แบบ) |
| ใช้สำหรับ | ชุดทีวี |
| อัตราการรีเฟรช | 60เฮิร์ต |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| รายการไอซีไดร์เวอร์ | ชิปแหล่งที่มา COF 6 ในตัว |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8 บิต), 51 พินตัวเชื่อมต่อ |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า | 12.0V (ประเภท) |
| สูงสุด การให้คะแนน | อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C |