S091WX02 แถบยืด LCD 9.1 นิ้ว 1280 × 480 IPS
ชื่อแบรนด์: CDTECH
เลขรุ่น: S091WX02
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ผู้ผลิต:
ซีดีเทค
ชื่อรุ่น:
S091WX02
ขนาดหน้าจอ:
9.1" (3/5 ตัดจาก 10.1")
ปณิธาน:
1280(RGB)×480, DVGA, 149PPI
พื้นที่ใช้งาน:
216.96(ก)×81.36(ส) มม.
เค้าร่างติ่มซำ:
บริเวณขอบจอ:
ความสว่าง:
500 cd/m² (ทั่วไป)
ตัดกัน:
800:1 (ประเภท) (TM)
ใช้กับ:
LCD อุตสาหกรรม / แถบยืด
สามารถในการผลิต:
เน้น:
LCD แถบยืด 9.1 นิ้ว
จอ LCD แถบยืด 480 IPS
จอภาพแถบยืด 1280 IPS
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
จอ LCD แถบยืดแบบใหม่ S091WX02
รายละเอียดสินค้า :
แผง TFT LCD, ไฟพื้นหลัง LCD/LED
เกรด A ต้นฉบับใหม่ 100%
มีสินค้า
ซีดีเทคหน้าจอ LCDS091WX02
ผู้ผลิต ซีดีเทค
ชื่อรุ่น S091WX02
ประเภทหน้าจอ a-Si TFT-LCD , LCM
ความสว่าง 500cd/m² (ประเภท)
ตัดกัน 800:1 (ประเภท) (TM)
มุมที่ดีที่สุด มุมมองแบบเต็ม
โหมดออปติคัล IPS, ปกติสีดำ, ตัวส่ง
มุมมอง 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
เวลาตอบสนอง 10/15 (ประเภท)(Tr/Td)ms
จำนวนสี 16.7 ล้าน
ประเภทแบ็คไลท์ 3S12P WLED , 30K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
น้ำหนักแผง จะแจ้งภายหลัง
ใช้กับ LCD อุตสาหกรรม / แถบยืด
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่สัมผัส
ระบบสัญญาณ LVDS (1 ch, 8-bit) , 40 พิน ตัวเชื่อมต่อ
แรงดันไฟจ่าย 2.5/8.2/22/-7V (ทั่วไป)(VDD/AVDD/VGH/VGL)
คะแนนสูงสุด อุณหภูมิในการทำงาน: -10 ~ 60 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 70 °C
จอ LCD แถบยืดแบบใหม่ S091WX02
ทำไมถึงเลือกพวกเรา :
ตามคำขอต่างๆของลูกค้า
เราสามารถจับคู่อุปกรณ์เสริมทั้งหมดซึ่งรวมถึงบอร์ดควบคุม
หน้าจอสัมผัส ไฟแบ็คไลท์ LED และสาย LVDSทีเอฟแอลซีดี,
แผง LCD, จอ LCD, หน้าจอ LCD, จอ LCD,
โมดูล LCD จาก 2.2 นิ้วถึง 88 นิ้ว
สัญญาคุณภาพ ต้นฉบับ 100% จัดส่งที่รวดเร็ว
ยังเพลิดเพลินกับการรับประกันหนึ่งปี!
การจัดส่งและบรรจุภัณฑ์ :
S091WX02 แถบยืด LCD 9.1 นิ้ว 1280 × 480 IPS 0
2) แผงทั้งหมดเต็มไปด้วยกล่องใหม่และแน่นซึ่งสามารถขนส่งทางไกลได้
3) การจัดส่งสินค้าได้รับการยอมรับ: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, การขนส่งทางอากาศ, การขนส่งทางทะเล
คำถามที่พบบ่อย :
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ได้
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: เราจะให้หมายเลขติดตามแก่คุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามคำสั่งซื้อของคุณได้จากเว็บไซต์
ตอบ: ใช่เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
* โปรดติดต่อเราหากมีคำถามหรือข้อกำหนดพิเศษใด ๆขอบคุณมากสำหรับความร่วมมือของคุณ !
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
0%