128PPI WF39ATIASDNT0 แผงหน้าจอแสดงผล LCD 480 × 128
ชื่อแบรนด์: Winstar
เลขรุ่น: WF39ATIASDNT0
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ผู้ผลิต:
Winstar
ชื่อรุ่น:
WF39ATIASDNT0
ขนาดหน้าจอ:
3.9" (1/2 ตัด 4.3")
ปณิธาน:
480(RGB)×128, 128PPI
พื้นที่ใช้งาน:
95.04(ก)×25.34(ส) มม.
เค้าร่าง:
105.5(W)×40.64(H) ×4.65(D) mm
ฝาเปิด:
97.8(W)×27.1(H) มม.
ความสว่าง:
350 cd/m² (ทั่วไป)
แสดงสี:
16.7 ล้าน
ใช้กับ:
LCD อุตสาหกรรม / แถบยืด
สามารถในการผลิต:
เน้น:
WF39ATIASDNT0ขนาดหน้าจอlcdแผง
128PPIขนาดหน้าจอlcdแผง
128PPI 128แผงหน้าจอแสดงผลแอลซีดี
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
รายละเอียดสินค้า :
แผง TFT LCD, ไฟพื้นหลัง LCD/LED
เกรด A ต้นฉบับใหม่ 100%
มีสินค้า
Winstarหน้าจอ LCDWF39ATIASDNT0
ชื่อรุ่น WF39ATIASDNT0
ขนาดหน้าจอ 3.9" (1/2 ตัด 4.3")
ประเภทหน้าจอ a-Si TFT-LCD , LCM
ปณิธาน 480(RGB)×128, 128PPI
การกำหนดค่าพิกเซล RGB แถบแนวตั้ง
ขนาดภาพ 97.8(W)×27.1(H) มม.
การรักษาพื้นผิว ป้องกันแสงจ้า
ความสว่าง 350cd/m² (ทั่วไป)
โหมดออปติคัล TN ปกติสีขาว Transmissive
มุมมอง 70/70/50/50 (ประเภท)(CR≥10)
จำนวนสี 16.7 ล้าน
ประเภทแบ็คไลท์ WLED , ไม่มีไดรเวอร์
ใช้กับ LCD อุตสาหกรรม / แถบยืด
ฟังก์ชั่นสัมผัส สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย
ระบบสัญญาณ RGB แบบขนาน (1 ch, 8 บิต) , 40 พินFPC
แรงดันไฟจ่าย 3.3V (ประเภท)
คะแนนสูงสุด อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ 70 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 80 °C
ทำไมถึงเลือกพวกเรา :
ตามคำขอต่างๆของลูกค้า
เราสามารถจับคู่อุปกรณ์เสริมทั้งหมดซึ่งรวมถึงบอร์ดควบคุม
หน้าจอสัมผัส ไฟแบ็คไลท์ LED และสาย LVDSทีเอฟแอลซีดี,
แผง LCD, จอ LCD, หน้าจอ LCD, จอ LCD,
โมดูล LCD จาก 2.2 นิ้วถึง 88 นิ้ว
สัญญาคุณภาพ ต้นฉบับ 100% จัดส่งที่รวดเร็ว
ยังเพลิดเพลินกับการรับประกันหนึ่งปี!
การจัดส่งและบรรจุภัณฑ์ :
128PPI WF39ATIASDNT0 แผงหน้าจอแสดงผล LCD 480 × 128 0
2) แผงทั้งหมดเต็มไปด้วยกล่องใหม่และแน่นซึ่งสามารถขนส่งทางไกลได้
3) การจัดส่งสินค้าได้รับการยอมรับ: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, การขนส่งทางอากาศ, การขนส่งทางทะเล
คำถามที่พบบ่อย :
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ได้
ถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เรามีการรับประกัน 90 วัน
ตอบ: ใช่เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
A: เรายอมรับ T/T, Paypal, western union.
* โปรดติดต่อเราหากมีคำถามหรือข้อกำหนดพิเศษใด ๆขอบคุณมากสำหรับความร่วมมือของคุณ !
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
0%