จอแสดงผล LCD อุตสาหกรรมขนาด 15 นิ้ว G156XW01 V1 พร้อมไดรเวอร์ LED
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: G156XW01 V1
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ผู้ผลิต:
AUO
ชื่อรุ่น:
G156XW01 V1
ขนาดหน้าจอ:
15.6 นิ้ว
ปณิธาน:
1366(RGB)×768, WXGA, 100PPI
ประเภทหน้าจอ:
a-Si TFT-LCD โมดูล LCD
ขนาดจอแสดงผล:
344.232 × 193.536 (สูง×วี)
มิติทางกายภาพ:
363.8 × 215.9 × 17.35 (สูง×สูง×ลึก)
ขนาดภาพ:
ความสว่าง:
400cd/m² (ทั่วไป)
อัตราความคมชัด:
เวลาตอบสนอง:
6/2 (ประเภท)(Tr/Td) ms
ใช้สำหรับ:
ทางอุตสาหกรรม
สามารถในการผลิต:
เน้น:
จอแสดงผล LCD อุตสาหกรรมขนาด 15 นิ้ว
จอแสดงผล LCD อุตสาหกรรม G156XW01
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
จอแสดงผล LCD 15 นิ้ว G156XW01 V1 จอแสดงผล LCD อุตสาหกรรมพร้อมไดรเวอร์ LED
รายละเอียดสินค้า :
หน้าจอ LCD AUO G156XW01 V1
ชื่อรุ่น G156XW01 V1
ขนาดหน้าจอ 15.6"
ประเภทหน้าจอ LCM , a-Si TFT-LCD
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 400 (ประเภท)(cd/m²)
อัตราความคมชัด 500 : 1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 85/85/80/80 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการทำงาน TN ปกติสีขาว Transmissive
ความลึกของสี 16.2M 70% NTSC
แสงพื้นหลัง WLED , 50K ชั่วโมง , พร้อมไดร์เวอร์ LED
มวล 1.25/1.35Kgs (ประเภท/สูงสุด)
ใช้สำหรับ ทางอุตสาหกรรม
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ LVDS (1 ch, 8-bit) , 30 pins Connector
การจ่ายแรงดัน 5.0V (ประเภท)
แม็กซ์คะแนน อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 60 °C
ทำไมถึงเลือกพวกเรา :
ตามคำขอต่างๆของลูกค้า
เราสามารถจับคู่อุปกรณ์เสริมทั้งหมดซึ่งรวมถึงบอร์ดควบคุม
หน้าจอสัมผัส ไฟแบ็คไลท์ LED และสาย LVDSทีเอฟแอลซีดี,
แผง LCD, จอ LCD, หน้าจอ LCD, จอ LCD,
โมดูล LCD จาก 2.2 นิ้วถึง 88 นิ้ว
สัญญาคุณภาพ ต้นฉบับ 100% จัดส่งที่รวดเร็ว
ยังเพลิดเพลินกับการรับประกันหนึ่งปี!
การจัดส่งและบรรจุภัณฑ์ :
จอแสดงผล LCD อุตสาหกรรมขนาด 15 นิ้ว G156XW01 V1 พร้อมไดรเวอร์ LED 0
2) แผงทั้งหมดเต็มไปด้วยกล่องใหม่และแน่นซึ่งสามารถขนส่งทางไกลได้
3) การจัดส่งสินค้าได้รับการยอมรับ: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, การขนส่งทางอากาศ, การขนส่งทางทะเล
คำถามที่พบบ่อย :
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ได้
A: โดยทั่วไปจะใช้เวลาประมาณ 3-8 วันโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
ตอบ: ใช่เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
* โปรดติดต่อเราหากมีคำถามหรือข้อกำหนดพิเศษใด ๆขอบคุณมากสำหรับความร่วมมือของคุณ !
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
0%