จอแสดงผล LCD อุตสาหกรรม 17 นิ้ว M170EGE-L20 INNOLUX
ชื่อแบรนด์: Innolux
เลขรุ่น: M170EGE-L20
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ยี่ห้อ:
อินโนลักซ์
ชื่อรุ่น:
M170EGE-L20
ขนาดหน้าจอ:
17.0 นิ้ว
ปณิธาน:
1280(RGB)×1024, SXGA, 96PPI
ขนาดจอแสดงผล:
337.92(ก)×270.336(ส) มม.
มิติทางกายภาพ:
358.5(ก)×296.5(ส) ×11(ล) มม.
ฝาเปิด:
ความสว่าง (cd/m²):
250 cd/m² (ทั่วไป)
ตัดกัน:
1000:1 (ประเภท) (TM)
ใช้กับ:
จอคอมพิวเตอร์ / อุตสาหกรรม
สามารถในการผลิต:
เน้น:
17 '' จอแสดงผล LCD อุตสาหกรรม
M170EGE-L20 จอแสดงผล LCD อุตสาหกรรม
แผง LCD INNOLUX 17 นิ้ว
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
จอ LCD INNOLUX 17.0 นิ้ว M170EGE-L20 สำหรับจอแสดงผล LCD อุตสาหกรรม
รายละเอียดสินค้า :
แผง TFT LCD, ไฟหลัง LCD/LED
เกรด A ต้นฉบับใหม่ 100%
มีสินค้า
หน้าจอ LCD Innolux M170EGE-L20
แบรนด์แผง อินโนลักซ์
รุ่นแผง M170EGE-L20
ขนาดแผง 17.0"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
พื้นผิว ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 25%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 250 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง 85/85/80/80 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการแสดงผล TN ปกติสีขาว Transmissive
มุมมองที่ดีที่สุดบน 6 นาฬิกา
เวลาตอบสนอง 1/4 (ประเภท)(Tr/Td)
แสดงสี 16.7M 72% NTSC
ประเภทหลอดไฟ 12S4P WLED , 50K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
น้ำหนักแผง 1.40/1.50Kgs (ประเภท/สูงสุด)
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 pins Connector
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 5.0V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: -10 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
ทำไมถึงเลือกพวกเรา :
ตามคำขอต่างๆของลูกค้า
เราสามารถจับคู่อุปกรณ์เสริมทั้งหมดซึ่งรวมถึงบอร์ดควบคุม
หน้าจอสัมผัส ไฟแบ็คไลท์ LED และสาย LVDSทีเอฟแอลซีดี,
แผง LCD, จอ LCD, หน้าจอ LCD, จอ LCD,
โมดูล LCD จาก 2.2 นิ้วถึง 88 นิ้ว
สัญญาคุณภาพ ต้นฉบับ 100% จัดส่งที่รวดเร็ว
ยังเพลิดเพลินกับการรับประกันหนึ่งปี!
การจัดส่งและบรรจุภัณฑ์ :
จอแสดงผล LCD อุตสาหกรรม 17 นิ้ว M170EGE-L20 INNOLUX 0
2) แผงทั้งหมดเต็มไปด้วยกล่องใหม่และแน่นซึ่งสามารถขนส่งทางไกลได้
3) การจัดส่งสินค้าได้รับการยอมรับ: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, การขนส่งทางอากาศ, การขนส่งทางทะเล
คำถามที่พบบ่อย :
ตอบ: ได้ เราจัดให้ได้หากต้องการ
ถาม: อะไรคือความแตกต่างระหว่างแผง LCD เดิมกับจอ LCD ที่เข้ากันได้?
ถาม: หากไม่ทราบหมายเลขแผง LCD จะสั่งซื้อได้อย่างไร
* โปรดติดต่อเราหากมีคำถามหรือข้อกำหนดพิเศษใด ๆขอบคุณมากสำหรับความร่วมมือของคุณ !
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
0%