แผงหน้าจอแสดงผล LCD ขนาด 10.4 นิ้ว G104S1-L01 800 × 600 iPS
ชื่อแบรนด์: Chimei Innolux
เลขรุ่น: G104S1-L01
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ยี่ห้อ:
Chimei Innolux
ชื่อรุ่น:
G104S1-L01
ขนาดหน้าจอ:
10.4 นิ้ว
ปณิธาน:
800(RGB)×600 [SVGA] 96PPI
ขนาดจอแสดงผล:
211.2(ส)×158.4(วี) มม.
มิติทางกายภาพ:
243(ส)×184(วี) ×7.3(ลึก) มม.
ฝาเปิด:
214.8(สูง)×162.7(V) มม.
ความสว่าง (cd/m²):
400 cd/m² (ทั่วไป)
ตัดกัน:
7600:1 (ประเภท) (TM)
ใช้กับ:
อุตสาหกรรม
สามารถในการผลิต:
เน้น:
10.4 ''จอแสดงผล lcd แผง
G104S1-L01 จอแสดงผล lcd
600 IPS หน้าจอ lcd
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
จอแสดงผล LCD อุตสาหกรรม G104S1-L01 จอแสดงผล LCD G104S1-L01
รายละเอียดสินค้า :
แผง TFT LCD, ไฟหลัง LCD/LED
เกรด A ต้นฉบับใหม่ 100%
มีสินค้า
Chimei Innolux หน้าจอ LCD G104S1-L01
รุ่นแผง G104S1-L01
ขนาดแผง 10.4"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
รูปแบบพิกเซล RGB แถบแนวตั้ง
ฝาเปิด 214.8(สูง)×162.7(V) มม.
พื้นผิว ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 400 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราความคมชัด 700:1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 80/80/70/70 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการแสดงผล TN ปกติสีขาว Transmissive
เวลาตอบสนอง 5/11 (ประเภท)(Tr/Td)
แสดงสี 262K/16.2M 53% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 30K ชั่วโมง , พร้อมไดร์เวอร์ LED
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
น้ำหนักแผง 355g (ทั่วไป)
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch, 6/8-bit) , ขั้วต่อ 20 พิน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ 70 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ~ 80 °C
ทำไมถึงเลือกพวกเรา :
ตามคำขอต่างๆของลูกค้า
เราสามารถจับคู่อุปกรณ์เสริมทั้งหมดซึ่งรวมถึงบอร์ดควบคุม
หน้าจอสัมผัส ไฟแบ็คไลท์ LED และสาย LVDSทีเอฟแอลซีดี,
แผง LCD, จอ LCD, หน้าจอ LCD, จอ LCD,
โมดูล LCD จาก 2.2 นิ้วถึง 88 นิ้ว
สัญญาคุณภาพ ต้นฉบับ 100% จัดส่งที่รวดเร็ว
ยังเพลิดเพลินกับการรับประกันหนึ่งปี!
การจัดส่งและบรรจุภัณฑ์ :
แผงหน้าจอแสดงผล LCD ขนาด 10.4 นิ้ว G104S1-L01 800 × 600 iPS 0
2) แผงทั้งหมดเต็มไปด้วยกล่องใหม่และแน่นซึ่งสามารถขนส่งทางไกลได้
3) การจัดส่งสินค้าได้รับการยอมรับ: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, การขนส่งทางอากาศ, การขนส่งทางทะเล
คำถามที่พบบ่อย :
A: แน่นอน ตัวอย่างยินดีต้อนรับ !
ถาม: ฉันจะติดตามคำสั่งซื้อของฉันได้อย่างไร ของ Chimei Innolux G104S1-L01 ?
ตอบ: เราจะให้หมายเลขติดตามแก่คุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามคำสั่งซื้อของคุณได้จากเว็บไซต์
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ได้
ตอบ: เราสามารถจัดส่งได้ทั่วโลกผ่านทาง DHL, UPS, Fedex และ EMS
* โปรดติดต่อเราหากมีคำถามหรือข้อกำหนดพิเศษใด ๆขอบคุณมากสำหรับความร่วมมือของคุณ !
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
0%