จอแสดงผล LCD อุตสาหกรรมขนาด 13.3 นิ้ว G133IGE-L03 1280 × 800 IPS
ชื่อแบรนด์: Chimei Innolux
เลขรุ่น: G133IGE-L03
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ยี่ห้อ:
Chimei Innolux
ชื่อรุ่น:
G133IGE-L03
ขนาดหน้าจอ:
13.3 นิ้ว
ปณิธาน:
1280(RGB)×800, WXGA, 113PPI
ขนาดจอแสดงผล:
286.08(W)×178.8(H) มม.
มิติทางกายภาพ:
308.7(ก)×195(ส) ×8.2(ล) mm
ฝาเปิด:
289.1(W)×181.8(H) มม.
ความสว่าง (cd/m²):
500 cd/m² (ทั่วไป)
ตัดกัน:
800:1 (ประเภท) (TM)
ใช้กับ:
อุตสาหกรรม
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วย ต่อ เดือน
เน้น:
13.3 ''จอแสดงผล LCD อุตสาหกรรม
G133IGE-L03 อุตสาหกรรมจอแสดงผล LCD
800 IPS 13.3 นิ้วแผง LCD
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
ต้นฉบับ 13.3 นิ้ว G133IGE-L03 Industrial LCD Panel Display
รายละเอียดสินค้า :
แผง TFT LCD, ไฟหลัง LCD/LED
เกรด A ต้นฉบับใหม่ 100%
มีสินค้า
Chimei Innolux หน้าจอ LCD G133IGE-L03
รุ่นแผง G133IGE-L03
ขนาดแผง 13.3"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD , LCM
รูปแบบพิกเซล RGB แถบแนวตั้ง
พื้นผิว ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 500 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง 70/70/60/60 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการแสดงผล TN ปกติสีขาว Transmissive
เวลาตอบสนอง 6/10 (ประเภท)(Tr/Td)
แสดงสี 262K/16.2M 43% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 30K ชั่วโมง , พร้อมไดร์เวอร์ LED
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
น้ำหนักแผง 382/397g (ประเภท/สูงสุด)
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch, 6/8-bit) , ขั้วต่อ 20 พิน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: -30 ~ 70 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 80 °C
ทำไมถึงเลือกพวกเรา :
ตามคำขอต่างๆของลูกค้า
เราสามารถจับคู่อุปกรณ์เสริมทั้งหมดซึ่งรวมถึงบอร์ดควบคุม
หน้าจอสัมผัส ไฟแบ็คไลท์ LED และสาย LVDSทีเอฟแอลซีดี,
แผง LCD, จอ LCD, หน้าจอ LCD, จอ LCD,
โมดูล LCD จาก 2.2 นิ้วถึง 88 นิ้ว
สัญญาคุณภาพ ต้นฉบับ 100% จัดส่งที่รวดเร็ว
ยังเพลิดเพลินกับการรับประกันหนึ่งปี!
การจัดส่งและบรรจุภัณฑ์ :
จอแสดงผล LCD อุตสาหกรรมขนาด 13.3 นิ้ว G133IGE-L03 1280 × 800 IPS 0
2) แผงทั้งหมดเต็มไปด้วยกล่องใหม่และแน่นซึ่งสามารถขนส่งทางไกลได้
3) การจัดส่งสินค้าได้รับการยอมรับ: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, การขนส่งทางอากาศ, การขนส่งทางทะเล
คำถามที่พบบ่อย :
ตอบ: เราจะให้หมายเลขติดตามแก่คุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามคำสั่งซื้อของคุณได้จากเว็บไซต์
A: เรายอมรับ T/T, Paypal, western union.
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ได้
* โปรดติดต่อเราหากมีคำถามหรือข้อกำหนดพิเศษใด ๆขอบคุณมากสำหรับความร่วมมือของคุณ !
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
0%