AUO M270HW01 V0 หน้าจอแล็ปท็อป LCD 1920X1080 FHD 81PPI 30 Pins Connector
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: M270HW01 V0
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ผู้ผลิต:
อ.ส.ค
ชื่อรุ่น:
M270HW01 V0
ขนาดหน้าจอ:
27 นิ้ว
ปณิธาน:
1920 ((RGB) × 1080, FHD, 81PPI
ขนาดจอแสดงผล:
597.6 ((W) × 336.15 ((H) มม.
ความสว่าง:
300 cd/m² (ทั่วไป)
แสดงสี:
16.7M 72% NTSC
ใช้กับ:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วย ต่อ เดือน
เน้น:
M270HW01 V0 หน้าจอแล็ปท็อป LCD
หน้าจอแล็ปท็อป LCD 1920X1080
หน้าจอแล็ปท็อป LCD NTSC
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
AUO M270HW01 V0 1920*1080 หน้าจอ LCE
รายละเอียดสินค้า:
AUOจอ LCDM270HW01 V0
แบรนด์ของแพเนล AUO
รูปแบบแผ่น M270HW01 V0
ขนาดของพานิล 27.0"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
ขนาดรูปแบบ 630 ((W) × 368.2 ((H) × 17.4 ((D) มม.
พื้นที่ แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 400 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 10001 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 85/85/80/80 (ประเภท)
โหมดการแสดง TN ปกติเป็นสีขาว ส่งสัญญาณ
สถานที่ชมที่ดีที่สุด เวลา 6 โมง
เวลาตอบสนอง 3.8/1.2 (ประเภท) ((Tr/Td)
แสดงสี 16.7M 72% NTSC
ประเภทหลอด 4 ชิ้น CCFL 50K ชั่วโมง โดยไม่มีคนขับ
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
ออกแบบมาเพื่อ มอนิเตอร์หน้าทํางาน
น้ําหนักของแผ่น 3.80กิโลกรัม
อินเตอร์เฟซสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) 30 พิน
ความดันทางเข้า 5.0V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
AUO M270HW01 V01920*1080, FHD, 81PPI 30 พิน
ทําไมต้องเลือกเรา:
ตามความต้องการต่าง ๆ ของลูกค้า
เราสามารถจับคู่อุปกรณ์เสริมทั้งหมด ซึ่งรวมถึงบอร์ดคนขับ
จอสัมผัส ไฟ LED และสายไฟ LVDS
แผน LCD,จอ LCD,จอ LCD,จอ LCD
โมดูล LCD จาก 2.2 นิ้ว เป็น 88 นิ้ว
คุณภาพสัญญา 100% ของเดิม ส่งเร็ว
ก็ยังได้รับการรับประกัน 1 ปี
FAQ:
Q: วิธีการสั่งจอ LCD M270HW01 V0 ?
A: เรายอมรับ T / T, PAYPAL, Western Union
ถาม: สั่งซื้อเมื่อไหร่r27.0 แผน LCD นิ้ว M270HW01 V0 เรือ?
A: สั่งจะส่งภายใน 1-2 วันทําการหลังจากได้รับการชําระเงิน
Q: คุณสามารถ27.0แผน LCD M270HW01 V0 ก่อนการจัดส่ง?
A: ไม่ต้องกังวลครับ เครื่อง LCD AUO M270HW01 V0 ของเราถูกทดสอบก่อนส่ง
ถาม: เกิดอะไรขึ้นถ้า AUO M270HW01 V0 ผมได้รับไม่สามารถทํางาน?
ก่อนสั่ง:
เกี่ยวกับสินค้าและราคาส่ง:
ส่งและบรรจุ:
AUO M270HW01 V0 หน้าจอแล็ปท็อป LCD 1920X1080 FHD 81PPI 30 Pins Connector 0
3) การจัดส่งที่ยอมรับ: FEDEX, DHL, UPS, TNT, EMS, ส่งทางอากาศ, ส่งทางทะเล
*Pls รู้สึกอิสระที่จะติดต่อเราสําหรับคําถามหรือความต้องการพิเศษ ขอบคุณมากสําหรับความร่วมมือของคุณ!
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
0%