10.4 นิ้ว BP101WX1-210 TFT LCD แผง RGB 1280X800 WXGA OEM Touch Digitizer อะไหล่
ชื่อแบรนด์: BOE
เลขรุ่น: BP101WX1-210
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
BP101WX1-210
ขนาดหน้าจอ:
10.1 นิ้ว
จำนวนพิกเซล:
1280(RGB)×800 (WXGA) 149PPI
พื้นที่ใช้งาน (มม.):
216.96 × 135.6 (สูง×สูง)
เค้าร่าง (มม.):
228.3 × 149.05 × 4.4 (สูง×สูง×ลึก)
พื้นที่ฝา (มม.):
มวล:
155g (สูงสุด)
ใช้สำหรับ:
แพด & แท็บเล็ต
สามารถในการผลิต:
เน้น:
BP101WX1-210 แผง TFT LCD
แผง LCD WXGA TFT
แผงสัมผัส LCD TFT แบบสัมผัส
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
รายละเอียดสินค้า :
BOEหน้าจอ LCD BP101WX1-210
แบรนด์แผง BOE
รุ่นแผง BP101WX1-210
ขนาดแผง 10.1"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล RGB แถบแนวตั้ง
พื้นที่แสดงผล 216.96(W)×135.6(H) มม.
ฝาเปิด 220.46(W)×139.25(H) มม.
พื้นผิว ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 330 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราความคมชัด 600:1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 80/80/80/80 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการแสดงผล โฆษณา ปกติสีดำ ส่งผ่าน
มุมมองที่ดีที่สุดบน สมมาตร
เวลาตอบสนอง 25(ประเภท)(Tr+Td)
แสดงสี 16.7M 50% NTSC
ประเภทหลอดไฟ 6 สาย WLED , 15K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
น้ำหนักแผง 155g (สูงสุด)
อินเทอร์เฟซสัญญาณ MIPI (4 ช่องข้อมูล) , ขั้วต่อ 39 พิน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
เรามีคุณภาพสูง จัดส่งที่รวดเร็ว ราคาที่แข่งขันได้สำหรับลูกค้าของเรา
1. กรุณาส่ง RFQ ของคุณ (ขอใบเสนอราคา) เพื่อรับราคาล่าสุด
2. เราจะจัดส่งภายใน 1-3 วันทำการหลังจากชำระเงินของคุณ
3. เราสามารถจัดส่งถึงคุณโดย UPS / DHL // EMS / Fedexโปรดติดต่อเรา เราจะใช้วิธีที่คุณต้องการ
4. เรามีสต็อกขนาดใหญ่และราคาไม่แน่นอน หากต้องการโปรดติดต่อเรา
ความคิดเห็นการชำระเงิน:
1. T/T (การโอนเงิน)
2 เวสเทิร์น ยูเนี่ยน
3.Paypal
4.Alipay
5.วีแชท เพย์
โปรดแจ้งให้เราทราบหากคุณมีวิธีการชำระเงินที่ต้องการ
การจัดส่งและบรรจุภัณฑ์ :
10.4 นิ้ว BP101WX1-210 TFT LCD แผง RGB 1280X800 WXGA OEM Touch Digitizer อะไหล่ 0
ระยะการจัดส่งสินค้าและการจัดส่ง:
จะใช้เวลาประมาณ 3-6 วันกว่าจะถึงมือคุณ
3.เรายินดีที่จะปฏิบัติตามความปรารถนาของคุณ เพียงแค่แจ้งให้เราทราบเมื่อสั่งซื้อ
ผู้ซื้ออ่าน:
คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลาประมาณ 3-8 วันโดย DHL / FEDEX / UPS / TNT
ถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เรามีการรับประกัน 90 วัน
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: ใช่เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
5 ดาว
100%
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%