LVDS 30 Pins Interface จอแสดงผล LCD สำหรับเดสก์ท็อป 23.6 นิ้ว HM236WU1-300 RGB 1920X1080
ชื่อแบรนด์: BOE
เลขรุ่น: HM236WU1-300
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
แบบอย่าง:
HM236WU1-300
ขนาดแผง:
23.6"
ปณิธาน:
1920(RGB)×1080, FHD, 93PPI
พื้นที่แสดงผล:
521.28(ก)×293.22(ส) mm
ฝาเปิด:
525.22(ก)×297.22(ส) มม.
ขนาดเค้าร่าง:
544.8(กว้าง)×320.5(ส) ×9.6(ลึก) มม.
น้ำหนักแผง:
2.20Kgs (ทั่วไป)
แอปพลิเคชัน:
จอภาพเดสก์ท็อป
สามารถในการผลิต:
เน้น:
LVDS จอแสดงผล LCD สำหรับเดสก์ท็อป HM236WU1-300 จอแสดงผล LCD สำหรับเดสก์ท็อป
HM236WU1-300 lcd display for Desktop
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
23.6 นิ้ว HM236WU1-300 1920 (RGB) × 1080 LVDS 30 พินอินเทอร์เฟซจอแสดงผล LCD สำหรับเดสก์ท็อป
รายละเอียดสินค้า :
BOEหน้าจอ LCDHM236WU1-300
ผู้ผลิต BOE
ชื่อรุ่น HM236WU1-300
ขนาดหน้าจอ 23.6 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM , a-Si TFT-LCD
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 25%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 300 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราความคมชัด 1000 : 1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 85/85/80/80 (ประเภท)(CR≥10)
การตอบสนอง 1.5/3.5 (ประเภท)(Tr/Td) ms
Good View at 6 นาฬิกา
โหมดการทำงาน TN ปกติสีขาว Transmissive
ความลึกของสี 16.7M 72% NTSC
แสงพื้นหลัง 4 สาย WLED , 30K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
มวล 2.20Kgs (ทั่วไป)
ใช้สำหรับ จอภาพเดสก์ท็อป
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 pins Connector
การจ่ายแรงดัน 5.0V (ประเภท)
แม็กซ์คะแนน อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
บันทึก:
การชำระเงิน:
(1) คุณต้องยืนยันยอดเงินในบัญชีของคุณเพื่อชำระเงิน
(2) ต้องชำระเงินภายใน 3 วัน
การจัดส่งและบรรจุภัณฑ์ :
LVDS 30 Pins Interface จอแสดงผล LCD สำหรับเดสก์ท็อป 23.6 นิ้ว HM236WU1-300 RGB 1920X1080 0
เกี่ยวกับการจัดส่ง:
เราจะทดสอบอย่างเคร่งครัดก่อนจัดส่ง
เวลาในการจัดส่งประมาณ:
สหรัฐอเมริกา / สหราชอาณาจักร / ออสเตรเลีย 7-14 วันทำการ
แคนาดา 7-25 วันทำการ
ฝรั่งเศส / สเปน / เยอรมนี อาจใช้เวลา 7-20 วันทำการ
จัดส่งโดย DHL Express (ต้องใช้เวลา 3-6 วันทำการ)
กลับ :
ต้องแจ้งการคืนสินค้าทั้งหมดก่อนส่งคืน
สินค้าที่ส่งคืนต้องมีบรรจุภัณฑ์เดิมทั้งหมดและอยู่ในสภาพดี
ค่าไปรษณีย์ส่งคืนและค่าประกันไม่สามารถขอคืนเงินได้สำหรับการคืนเงินหรือการจัดส่งใหม่
ค่าจัดส่งไม่สามารถคืนเงินได้
ติดต่อเรา:
- หากคุณไม่ได้รับสินค้าเกิน 45 วัน (ยกเว้นวันคริสต์มาสและวันปีใหม่)โปรดติดต่อฉันทันที
- จะส่งใหม่หรือคืนเงินเต็มจำนวนให้กับคุณโดยไม่มีข้อแก้ตัว
- ขอบคุณสำหรับการสนับสนุนของคุณ !
คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลาประมาณ 3-8 วันโดย DHL / FEDEX / UPS / TNT
A: เรายอมรับ T/T, Paypal, western union.
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ได้
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%