MT185WHM-N10 หน้าจอ LCD TFT 18.5 นิ้วแล็ปท็อปจอ 1366X768 โมดูลแผง LCD
ชื่อแบรนด์: BOE
เลขรุ่น: MT185WHM-N10
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่นแผง:
MT185WHM-N10
ขนาดแผง:
18.5"
ปณิธาน:
1366(RGB)×768, WXGA, 84PPI
พื้นที่แสดงผล:
409.8(กว้าง)×230.4(ส) มม.
ฝาเปิด:
413.4(กว้าง)×234.0(ส) มม.
ขนาดเค้าร่าง:
น้ำหนักแผง:
1.31Kgs (ทั่วไป)
ออกแบบสำหรับ:
จอภาพเดสก์ท็อป
สามารถในการผลิต:
เน้น:
MT185WHM-N10 หน้าจอ TFT LCD
จอภาพแล็ปท็อป หน้าจอ LCD TFT
โมดูลแผง LCD ป้องกันแสงสะท้อน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
MT185WHM-N10 TFT LCD 18.5 นิ้ว tft หน้าจอแล็ปท็อปความละเอียดจอภาพ 1366*768 จอ lcd โมดูล
รายละเอียดสินค้า :
BOEหน้าจอ LCD MT185WHM-N10
ผู้ผลิต BOE
ชื่อรุ่น MT185WHM-N10
ขนาดหน้าจอ 18.5 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ CELL , a-Si TFT-LCD
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 25%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 200 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราความคมชัด 600 : 1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 45/45/25/40 (ประเภท)(CR≥10)
การตอบสนอง 1.5/3.5 (ประเภท)(Tr/Td) ms
Good View at 6 นาฬิกา
โหมดการทำงาน TN ปกติสีขาว Transmissive
ความลึกของสี 16.7M 72% NTSC
แสงพื้นหลัง 14S2P WLED , 30K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
มวล 1.31Kgs (ทั่วไป)
ใช้สำหรับ จอภาพเดสก์ท็อป
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ LVDS (1 ch, 8-bit) , 30 pins Connector
การจ่ายแรงดัน 5.0V (ประเภท)
แม็กซ์คะแนน อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
คำแนะนำ:
ขอแนะนำให้ผู้ติดตั้งทางเทคนิคติดตั้งชิ้นส่วน
การชำระเงิน:
ติดต่อเราก่อนและเราจะช่วยคุณ
การจัดส่งและบรรจุภัณฑ์ :
MT185WHM-N10 หน้าจอ LCD TFT 18.5 นิ้วแล็ปท็อปจอ 1366X768 โมดูลแผง LCD 0
เคล็ดลับที่จะช่วย:
โปรดตรวจสอบข้อความของคุณบ่อยๆ เราอาจมีปัญหาบางอย่างที่คุณต้องได้รับการยืนยันก่อนจัดส่ง
โปรดระบุชื่อเต็มของคุณสำหรับการจัดส่ง
ทำการเลือกหากผลิตภัณฑ์มีพารามิเตอร์หรือหมายเหตุในคำสั่งซื้อ
ผู้ซื้อในชิลี อาร์เจนตินา โปรดระบุหมายเลขภาษีของคุณสำหรับการจัดส่งด่วนเช่น UPS
"เวลาจัดส่งโดยประมาณ" ที่กำหนดโดย aliexpress ไม่ถูกต้อง ไม่ใช่เวลารับประกันของเรา
มีหมายเลขติดตามสำหรับทุกแพ็คเกจติดตามได้ที่นี่: www.17track.net/index_en.shtml
คำถามที่พบบ่อย:
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: เราจะให้หมายเลขติดตามแก่คุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามคำสั่งซื้อของคุณได้จากเว็บไซต์
A: เรายอมรับ T/T, Paypal, western union.
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%