17.0 นิ้ว 30 Pin LVDS TFT LCD Screen สำหรับ SAMSUNG LTM170E8-L01 Display Panel
ชื่อแบรนด์: SAMSUNG
เลขรุ่น: LTM170E8-L01
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
จีน
รุ่นแผง:
LTM170E8-L01
ขนาดแผง:
17.0"
ปณิธาน:
1280(RGB)×1024, SXGA, 96PPI
พื้นที่แสดงผล:
337.92(ก)×270.336(ส) มม.
ฝาเปิด:
340.92(W)×273.336(H) มม.
ขนาดเค้าร่าง:
354.9(กว้าง)×290.3(ส) ×13.3(ลึก) มม.
น้ำหนักแผง:
1.70Kgs (สูงสุด)
แอปพลิเคชัน:
จอภาพเดสก์ท็อป
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
รายละเอียดสินค้า :
ซัมซุง หน้าจอ LCD LTM170E8-L01
ผู้ผลิต ซัมซุง
ชื่อรุ่น LTM170E8-L01
ขนาดหน้าจอ 17.0 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM , a-Si TFT-LCD
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 44%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 280 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราความคมชัด 1500 : 1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
การตอบสนอง 15/10 (Typ.)(Tr/Td) ms
Good View at สมมาตร
โหมดการทำงาน PVA ปกติสีดำ Transmissive
ความลึกของสี 16.7M 72% NTSC
แสงพื้นหลัง CCFL 4 ชิ้น 50,000 ชั่วโมง ไม่มีคนขับ
มวล 1.70Kgs (สูงสุด)
ใช้สำหรับ จอภาพเดสก์ท็อป
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 pins Connector
การจ่ายแรงดัน 5.0V (ประเภท)
แม็กซ์คะแนน อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
การชำระเงิน:
กรุณาเตือน:
การจัดส่งและบรรจุภัณฑ์ :
17.0 นิ้ว 30 Pin LVDS TFT LCD Screen สำหรับ SAMSUNG LTM170E8-L01 Display Panel 0
คนเดินเรือ:
1.DHL/EMS/UPS/FEDEX/TNT และอื่นๆ
นโยบายการคืนสินค้า:
1. โปรดติดต่อเราภายใน 7 วันหากคุณมีคำถามใดๆหลังจากที่คุณได้รับสินค้า
รับประกัน:
การส่งสินค้า
2. การรับประกัน 90 วัน
การคืนเงินและคืนสินค้า:
1. หากสินค้ามีข้อบกพร่องกรุณาแจ้งให้เราทราบภายใน 3 วันหลังจากได้รับ
คำถามที่พบบ่อย:
A: คำสั่งซื้อจะถูกจัดส่งภายใน 2-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินของคุณ
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ได้
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เรามีการรับประกัน 90 วัน
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%