Original สำหรับ Samsung 19.0 นิ้ว CCFL จอแสดงผล LCD LTM190E4-L02 LCD Screen
ชื่อแบรนด์: SAMSUNG
เลขรุ่น: LTM190E4-L02
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
จีน
รุ่นแผง:
LTM190E4-L02
ขนาดแผง:
19.0"
ปณิธาน:
1280(RGB)×1024, SXGA, 86PPI
พื้นที่แสดงผล:
376.32(กว้าง)×301.056(ส) มม.
ฝาเปิด:
380.2(W)×305.0(ส) มม.
ขนาดเค้าร่าง:
396(W)×324(H) ×17(D) มม.
น้ำหนักแผง:
2.55Kgs (สูงสุด)
แอปพลิเคชัน:
จอภาพเดสก์ท็อป
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วย ต่อ เดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
รายละเอียดสินค้า :
ซัมซุง หน้าจอ LCDLTM190E4-L02
ผู้ผลิต ซัมซุง
ชื่อรุ่น LTM190E4-L02
ขนาดหน้าจอ 19.0 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM , a-Si TFT-LCD
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 44%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 250 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราความคมชัด 1500 : 1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
การตอบสนอง 13/7(Typ.)(Tr/Td) ms
Good View at สมมาตร
โหมดการทำงาน PVA ปกติสีดำ Transmissive
ความลึกของสี 16.7M 100% sRGB
แสงพื้นหลัง CCFL 4 ชิ้น 50,000 ชั่วโมง ไม่มีคนขับ
มวล 2.55Kgs (สูงสุด)
ใช้สำหรับ จอภาพเดสก์ท็อป
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ช่อง, 8 บิต) , ขั้วต่อ 30 พิน
การจ่ายแรงดัน 5.0V (ประเภท)
แม็กซ์คะแนน อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
การชำระเงิน:
เรามักจะใช้ T/T (การโอนเงินผ่านธนาคาร)
L/C (เลตเตอร์ออฟเครดิต) ที่เห็น
Western Union, Paypal, Escrow ฯลฯ ...
การจัดส่งและบรรจุภัณฑ์ :
Original สำหรับ Samsung 19.0 นิ้ว CCFL จอแสดงผล LCD LTM190E4-L02 LCD Screen 0
คนเดินเรือ:
4. ค่าธรรมเนียมหรือค่าธรรมเนียมการนำเข้าเป็นความรับผิดชอบของผู้ซื้อ
เวลาจัดส่ง:
ในสต็อกจัดส่งภายใน 3 วัน
การรับประกันคุณภาพ:
ใหม่และเป็นต้นฉบับ 100%
การคืนเงินและคืนสินค้า:
หากคุณมีคำถามอื่น ๆ โปรดติดต่อเราได้ตลอดเวลา!
คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: ใช่เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
ตอบ: เราจะให้หมายเลขติดตามแก่คุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามคำสั่งซื้อของคุณได้จากเว็บไซต์
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลาประมาณ 3-8 วันโดย DHL / FEDEX / UPS / TNT
A: เรายอมรับ T/T, Paypal, western union.
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%