M215HNE-L30 Rev.C1 21.5 นิ้วเดสก์ท็อปคอมพิวเตอร์หน้าจอ LCD 1920*1080 FHD TFT LCD จอแสดงผล
ชื่อแบรนด์: Innolux
เลขรุ่น: M215HNE-L30 Rev.C1
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
จีน
ชื่อรุ่น:
M215HNE-L30 Rev.C1
ขนาดหน้าจอ:
21.5 นิ้ว
จำนวนพิกเซล:
1920(RGB)×1080 (FHD) 102PPI
พื้นที่ใช้งาน (มม.):
476.064 × 267.786 (สูง×วี)
เค้าร่าง (มม.):
495.6 × 292.2 × 12 (สูง × กว้าง × ลึก)
ความลึกของสี:
16.7M 72% NTSC
มวล:
1.80/1.85Kgs (ประเภท/สูงสุด)
ใช้สำหรับ:
จอภาพเดสก์ท็อป
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
M215HNE-L30 Rev.C1 21.5 นิ้วเดสก์ท็อปคอมพิวเตอร์หน้าจอ LCD
หน้าจอ LCD Innolux M215HNE-L30 Rev.C1
ผู้ผลิต อินโนลักซ์
ชื่อรุ่น M215HNE-L30 Rev.C1
ขนาดหน้าจอ 21.5 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM , a-Si TFT-LCD
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 250cd/m² (ทั่วไป)
อัตราความคมชัด 3000 : 1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
การตอบสนอง 15/5 (Typ.)(Tr/Td) ms
Good View at สมมาตร
โหมดการทำงาน Super MVA, ปกติสีดำ, Transmissive
ความลึกของสี 16.7M 72% NTSC
แสงพื้นหลัง 4 สาย WLED , 40K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
ใช้สำหรับ จอภาพเดสก์ท็อป
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 pins Connector
การจ่ายแรงดัน 5.0V (ประเภท)
แม็กซ์คะแนน อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C
ยินดีต้อนรับ :
M215HNE-L30 Rev.C1 Rev.C5การส่งสินค้า:
(หมายเหตุ:วันทำการ/วันทำการ:ไม่รวมวันหยุดสุดสัปดาห์หรือวันหยุดนักขัตฤกษ์)
ไปยังประเทศส่วนใหญ่: 10-25 วันทำการ (เช่น เยอรมนี สเปน Swden สวิตเซอร์แลนด์ เป็นต้น)
ไปยังสหรัฐอเมริกา สหราชอาณาจักร และออสเตรเลีย: 7-18 วันทำการ
เพื่อการจัดส่งที่รวดเร็วยิ่งขึ้น โปรดติดต่อเราเพื่อขอรายละเอียดด่วน
ก่อนสั่งซื้อ โปรดยืนยันว่ารุ่นเครื่องของคุณตรงกับหน้าจอ LCD นี้หรือไม่ หากไม่แน่ใจ โปรดติดต่อเรา
1.ผู้ซื้อเป็นผู้รับผิดชอบค่าธรรมเนียมศุลกากรและภาษีนำเข้าทั้งหมด
ตอบ: เราจะให้หมายเลขติดตามแก่คุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามคำสั่งซื้อของคุณได้จากเว็บไซต์
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ได้
M215HNE-L30 Rev.C1 21.5 นิ้วเดสก์ท็อปคอมพิวเตอร์หน้าจอ LCD 1920*1080 FHD TFT LCD จอแสดงผล 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%