หน้าจอแสดงผล LCD ขนาด 19.0 นิ้ว RGB 1280X1024 SXGA 86PPI LG LM190E05-SL03
ชื่อแบรนด์: LG.Philips LCD
เลขรุ่น: LM190E05-SL03
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่นแผง:
LM190E05-SL03
ขนาดแผง:
19.0"
ปณิธาน:
1280(RGB)×1024, SXGA, 86PPI
พื้นที่แสดงผล:
376.32(กว้าง)×301.056(ส) มม.
ฝาเปิด:
380.3(W)×305.0(H) มม.
ขนาดเค้าร่าง:
396(กว้าง)×324(ส)×20.5(ลึก) มม.
น้ำหนัก:
2.97/3.12Kgs (ประเภท/สูงสุด)
แอปพลิเคชัน:
จอภาพเดสก์ท็อป
สามารถในการผลิต:
เน้น:
LM190E05-SL03 หน้าจอแสดงผล LCD
จอ LCD SXGA
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LM190E05-SL03 Original A + เกรด 19.0 นิ้ว 1280 (RGB) * 1024 หน้าจอ LCD สำหรับ LG
LG.Philips LCDLCDหน้าจอ LM190E05-SL03
ผู้ผลิต LG.Philips LCD
ชื่อรุ่น LM190E05-SL03
ขนาดหน้าจอ 19.0 นิ้ว
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD โมดูล LCD
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นที่แสดงผล 376.32(W)×301.056(H) มม.
มิติทางกายภาพ 396(W)×324(H) ×20.5(D) mm
การรักษาพื้นผิว เคลือบด้าน, เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่างของแผง 230 cd/m2 (ทั่วไป)
ตัดกัน 800:1 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการทำงาน IPS, ปกติจอดำ, ส่งผ่าน
มุมมองที่ดีที่สุดw มุมมองแบบเต็ม
เวลาการเกิดปฏิกิริยา 7/11 (ประเภท)(Tr/Td);14 (Typ.)(G ถึง G) ms
จอแสดงผลสี 16.7M, 71% NTSC
ประเภทของแหล่งกำเนิดแสง CCFL 4 ชิ้น, 40,000 ชั่วโมง ไม่มีคนขับ
ความถี่ในการทำงาน 60Hz
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (2 ช่อง, 8 บิต), 30 พิน, ขั้วต่อ
แรงดันไฟหน้าจอ Drive 12.0V (ทั่วไป)
สภาพแวดล้อมในการทำงาน การทำงาน: 0 ~ 50 °C;การจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
LM190E05-SL03กรุณาเตือน:
LM190E05-SL03การชำระเงิน:
T/T (โอนเงินผ่านธนาคาร)/Western Union/Paypal,Escrow,อาลีบาบาประกันการค้า.
หน้าจอแสดงผล LCD ขนาด 19.0 นิ้ว RGB 1280X1024 SXGA 86PPI LG LM190E05-SL03 0
&เราต้องทดสอบสินค้าอย่างเคร่งครัดก่อนจัดส่งเพื่อให้มั่นใจว่าผลประโยชน์ของผู้บริโภค
& เราสามารถจัดส่งถึงคุณโดย DHL / UPS / EMS / Fedexโปรดติดต่อเรา เราจะใช้วิธีที่คุณต้องการ
& เราจัดส่งตามที่อยู่จัดส่งเท่านั้น เว้นแต่คุณจะติดต่อเราเพื่อเปลี่ยนแปลง
& As to the shipping time โดยปกติ 3-15 วันซึ่งจะแตกต่างกันไปในแต่ละประเทศ
1. รายการทั้งหมดอยู่ในสภาพดี
LM190E05-SL03คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: ใช่เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
A: เรายอมรับ T/T, Paypal, western union.
ตอบ: เราจะให้หมายเลขติดตามแก่คุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามคำสั่งซื้อของคุณได้จากเว็บไซต์
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%