10.4in auo tft lcd หน้าจอแสดงผล A104SN03 V0 สำหรับกรอบรูปดิจิตอล
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: A104SN03 V0
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์เดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์ธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่นแผง:
A104SN03 V0
ขนาดแผง:
10.4"
ปณิธาน:
800(RGB)×600, SVGA, 96PPI
พื้นที่แสดงผล:
211.2(ก)×158.4(ส) มม.
ฝาเปิด:
213.2(กว้าง)×160.4(ส) มม.
ขนาดเค้าร่าง:
228.4(ก)×175.4(ส)×6.5(ล) mm
น้ำหนักแผง:
400±20g
แอปพลิเคชัน:
กรอบรูปดิจิตอล / เครื่องเล่นดีวีดีแบบพกพา
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
A104SN03 V0รายละเอียดสินค้า :
อ.ส.คหน้าจอ LCD A104SN03 V0
ยี่ห้อแผง อ.ส.ค
ชื่อรุ่น A104SN03 V0
ขนาดหน้าจอ 10.4"
ประเภทหน้าจอ a-Si TFT-LCD, โมดูล LCD
พื้นผิว เคลือบด้าน, เคลือบแข็ง
ความสว่าง 250 cd/m² (ทั่วไป)
ตัดกัน 500:1 (ประเภท) (TM)
มุมที่ดีที่สุด 6 นาฬิกา
โหมดออปติคัล TN, หน้าจอปกติสีขาว, แบบส่งสัญญาณ
มุมมอง 60/60/40/60 (ประเภท)(CR≥10
ตอบกลับ 12/18 (Typ.)(Tr/Td) ms
จำนวน 262K/16.2M, 50% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ CCFL 1 ชิ้น, 10,000 ชั่วโมง โดยไม่มีคนขับ
ใช้กับ กล้อง
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
ระบบสัญญาณ TTL (1 ch, 6/8-bit) + SPI, 60 พิน, FPC
แรงดันไฟฟ้า 3.3/11/15/-7V (ประเภท)(VCC/AVDD/VGH/VGL)
ขีดสุด การทำงาน: -10 ~ 60 °C;การเก็บรักษา: -20 ~ 70 °C
บริษัทของเรามีข้อได้เปรียบอย่างมากในผลิตภัณฑ์นี้
1) ผลิตภัณฑ์ของเราเป็นของใหม่และเป็นต้นฉบับทั้งหมดและสนับสนุนการทดสอบ
2) หากคุณต้องการลองตัวอย่าง ฉันสามารถส่งได้ภายใน 2 วัน
3) เรามีประสบการณ์ 10 ปีใน LCD Diplay และดำเนินการโดยสุจริต
4) เรามีทีมทดสอบมืออาชีพและผลิตภัณฑ์แต่ละชุดจะถูกสุ่มตัวอย่างก่อนจัดส่ง
A104SN03 V0 รายการชำระเงิน:
เงื่อนไขการจัดส่งที่ยอมรับ: FOB,CIF,EXW;
ประเภทการชำระเงินที่ยอมรับ: T/T.PayPal, Western Union, เงินสด;
10.4in auo tft lcd หน้าจอแสดงผล A104SN03 V0 สำหรับกรอบรูปดิจิตอล 0
A104SN03 V0 วิธีการจัดส่ง:
A104SN03 V0 คำถามที่พบบ่อย:
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 2-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินของคุณ
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
ถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เรามีการรับประกัน 90 วัน
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%